NAUNSYAME ang MASAMANG Balak ng MG Bago sana MAGRAMADAN



Malawak sana ang naging problema na dulot ng sunod sunod na pag-atake ng mga Maute Group kung di sila naagapan. Planado at systematic sana ang gagawing karahasan sa buong Pilipinas, kung di eto naagapan. Sana ay magkaroon tayo ng mas pinaigting pa na intelligence reporting at mas pinaigting na surveillance system para maagapan ang mga ganitong pagatake.


Share it on Facebook







share us your thoughts by leaving some comments below.

Share it on Facebook

Source: DUTERTE DIEHARD SUPPORTERS (DDS)


Loading...
SHARE

Renato S Lugto Jr

  • Image
  • Image
  • Image
  • Image
  • Image
    Blogger Comment

0 comments:

Post a Comment